ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ สกุล วิชา
1 19728 3 10 1 เด็กชาย กันตพงศ์ ขีดกลาง เกมสร้างสรรค์ 1
2 19729 3 10 2 เด็กชาย กิตติศักดิ์ นิ่มกลาง เกมสร้างสรรค์ 1
3 19730 3 10 3 เด็กชาย จักรกฤษณ์ แสนมะฮุง เกมสร้างสรรค์ 1
4 19731 3 10 4 เด็กชาย ดนุสรณ์ ชาวไร่ เกมสร้างสรรค์ 1
5 19732 3 10 5 เด็กชาย ทักษิณ คลื้นพลกรัง เกมสร้างสรรค์ 1
6 19733 3 10 6 เด็กชาย ธนบดินทร์ ธุรี เกมสร้างสรรค์ 1
7 19734 3 10 7 เด็กชาย ธนาธรณ์ ปลายกลาง เกมสร้างสรรค์ 1
8 19735 3 10 8 เด็กชาย ธัชธนัย ทุมศรีมา เกมสร้างสรรค์ 1
9 19736 3 10 9 เด็กชาย นพรัตน์ เอียงกลาง งานเครื่องใช้สำนักงาน
10 19737 3 10 10 เด็กชาย นัฐพล ปิตุทิพย์ งานเครื่องใช้สำนักงาน
11 19738 3 10 11 เด็กชาย ประดิฐ บำรุงนา โครงงานวิทยาศาสตร์
12 19740 3 10 12 เด็กชาย พิริยกร พื้นเกาะ เกมสร้างสรรค์ 1
13 19741 3 10 13 เด็กชาย พิริยะ รุ่งเนียม เกมสร้างสรรค์ 1
14 19742 3 10 14 เด็กชาย พีรพัฒน์ ธิมาลัย งานเครื่องใช้สำนักงาน
15 19743 3 10 15 เด็กชาย ภานุวัฒน์ ตีบกลาง งานเครื่องใช้สำนักงาน
16 19744 3 10 16 เด็กชาย ยศธร เนียมกลาง เกมสร้างสรรค์ 1
17 19745 3 10 17 เด็กชาย ศราวุฒิ ปั่นกลาง เกมสร้างสรรค์ 1
18 19746 3 10 18 เด็กชาย สุธินันท์ แดงเฉย เกมสร้างสรรค์ 1
19 19747 3 10 19 เด็กชาย อนุวัฒน์ เศษมะพล งานเครื่องใช้สำนักงาน
20 19748 3 10 20 เด็กชาย อภิรักษ์ สุขสบาย เกมสร้างสรรค์ 1
21 19749 3 10 21 เด็กชาย อัมรินทร์ สันกลาง งานปลูกพืชสมุนไพร
22 19992 3 10 22 เด็กชาย ธนาธิป ศิวจิรานนท์ เกมสร้างสรรค์ 1
23 19751 3 10 23 เด็กหญิง กนกวรรณ ทาสันเทียะ โครงงานวิทยาศาสตร์
24 19752 3 10 24 เด็กหญิง กรรณิการ์ ฤทธิ์เดช กรีฑา
25 19753 3 10 25 เด็กหญิง กานติมา ตุ่นกลาง งานปลูกพืชสมุนไพร
26 19754 3 10 26 เด็กหญิง จุฑารัตน์ พูนศรี โครงงานวิทยาศาสตร์
27 19755 3 10 27 เด็กหญิง ณัฐณิชา สกุลพรสวัสดิ์ เกมสร้างสรรค์
28 19757 3 10 28 เด็กหญิง ธัญพิชชา เสริมพงษ์ คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 9
29 19758 3 10 29 เด็กหญิง นันทพร เต้ากลาง งานปลูกพืชสมุนไพร
30 19759 3 10 30 เด็กหญิง นิสารัตน์ บุญไทยกลาง คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 9
31 19760 3 10 31 เด็กหญิง ปนัดดา รัตนวิชัย งานปลูกพืชสมุนไพร
32 19761 3 10 32 เด็กหญิง ปัญญาพร ระไวกลาง คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 9
33 19762 3 10 33 เด็กหญิง ปิยธิดา พุทธจักร โครงงานวิทยาศาสตร์
34 19764 3 10 35 เด็กหญิง พรพิตา พลเสน วัฒนธรรมและประวัติศาสตร์จีน 1
35 19766 3 10 36 เด็กหญิง ภัทรณริกา เหล็กกลาง เกมสร้างสรรค์
36 19767 3 10 37 เด็กหญิง ภัทราภรณ์ พินิจพงษ์ โครงงานวิทยาศาสตร์
37 19768 3 10 38 เด็กหญิง วนิดา อุดมโภชน์ งานปลูกพืชสมุนไพร
38 19769 3 10 39 เด็กหญิง วิภา มุ่งกลาง วัฒนธรรมและประวัติศาสตร์จีน 1
39 19770 3 10 40 เด็กหญิง สกุลกานต์ จันทร์กรูด งานปลูกพืชสมุนไพร
40 20680 3 10 41 เด็กหญิง อนุภัทร วงศ์อนุ โครงงานวิทยาศาสตร์
41 10033 3 10 42 เด็กชาย ณัฐวัฒน์ หมากกลาง งานเครื่องใช้สำนักงาน