ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ สกุล วิชา
1 20311 2 7 1 เด็กชาย กฤษณะ แอบบัว คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 5
2 20312 2 7 2 เด็กชาย กิตตินันท์ อุกอาจ งานประดิษฐ์วัสดุเป็นของเล่น
3 20313 2 7 3 เด็กชาย กิตติภูมิ กองทองหลาง งานลูกคิด
4 20314 2 7 4 เด็กชาย กิตติศักดิ์ ทรัพย์โคกสูง ดนตรีสากล 1
5 20315 2 7 5 เด็กชาย ณัฐกมล พลศักดิ์ ดนตรีสากล 1
6 20316 2 7 6 เด็กชาย ณัฐพงษ์ คงธัญญงาม นาฏศิลป์ 1
7 20317 2 7 7 เด็กชาย ณัฐภัทร จิตพิมาย ดนตรีสากล 1
8 20318 2 7 8 เด็กชาย เดชานุวัต จันทร์วิเศษ คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 5
9 20319 2 7 9 เด็กชาย ธนกร มูลทองหลาง โปรแกรมกราฟฟิก
10 20320 2 7 10 เด็กชาย ธนดล ญาติโพธิ์ คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 5
11 20321 2 7 11 เด็กชาย ธนากร โขนกระโทก งานปลูกกล้วยไม้
12 20322 2 7 12 เด็กชาย ธรรมรักษ์ ศรีอัดชา ดนตรีสากล 1
13 20323 2 7 13 เด็กชาย ธาม สรรพวุธ โปรแกรมกราฟฟิก
14 20324 2 7 14 เด็กชาย ปิยะวัฒน์ โสดาวิชิต คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 5
15 20325 2 7 15 เด็กชาย ภานุวัฒน์ อ้มทองหลาง คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 5
16 20326 2 7 16 เด็กชาย ภูวิพัฒน์ หมั่นอุตส่าห์ งานลูกคิด
17 20327 2 7 17 เด็กชาย เมธา ทองคำ งานประดิษฐ์วัสดุเป็นของเล่น
18 20328 2 7 18 เด็กชาย ราชันย์ อะถมพรมราช คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 5
19 20329 2 7 19 เด็กชาย วิศวะ บัวกลาง งานประดิษฐ์วัสดุเป็นของเล่น
20 20330 2 7 20 เด็กชาย ศักรินทร์ นกกลาง นาฏศิลป์ 1
21 20331 2 7 21 เด็กชาย สุขวิทย์ กองทองหลาง ศิลปะประดิษฐ์ 1
22 20332 2 7 22 เด็กชาย อดิเทพ เดิ่นกลาง นาฏศิลป์ 1
23 20333 2 7 23 เด็กชาย อานนท์ ศรีจันทร์ คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 5
24 20693 2 7 24 เด็กชาย ธนกร สิงห์นอก คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 5
25 20334 2 7 25 เด็กหญิง กฤติยาภรณ์ อนุกูล ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน
26 20335 2 7 26 เด็กหญิง จิรวรรณ สอนสุข งานขนมอบ 1
27 20336 2 7 27 เด็กหญิง จิรัฐติกานต์ หมายตามกลาง ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน
28 20337 2 7 28 เด็กหญิง เจนจิรา จันลิ้มมะดัน ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน
29 20338 2 7 29 เด็กหญิง ชญาภา โพธิ์กลาง นาฏศิลป์ 1
30 20339 2 7 30 เด็กหญิง ญาณิศา ซื่อสัตย์ ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน
31 20340 2 7 31 เด็กหญิง ฐิติมา ชอบเขตต์กลาง นาฏศิลป์ 1
32 20341 2 7 32 เด็กหญิง ธาริษา บุตรสุวรรณ์ คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 5
33 20342 2 7 33 เด็กหญิง นมัสสิกา สัญญาถนอมรัช ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน
34 20343 2 7 34 เด็กหญิง พัชรา ค้ากลาง งานขนมอบ 1
35 20344 2 7 35 เด็กหญิง แพรวา วรรณประเสริฐ งานขนมอบ 1
36 20345 2 7 36 เด็กหญิง รัตนากร คงกลาง งานขนมอบ 1
37 20346 2 7 37 เด็กหญิง ลีลาวดี โรคารักษ์ นาฏศิลป์ 1
38 20347 2 7 38 เด็กหญิง วนัสนันท์ เอกคนาสิงห์ นาฏศิลป์ 1
39 20348 2 7 39 เด็กหญิง วิมลทิพย์ เทากระโทก คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 5
40 20349 2 7 40 เด็กหญิง วิลาวัณย์ สานา นาฏศิลป์ 1
41 20350 2 7 41 เด็กหญิง ศุภสุตา กิ่งไม้กลาง นาฏศิลป์ 1
42 20352 2 7 42 เด็กหญิง อฐิติยา ปมกลาง งานขนมอบ 1
43 20353 2 7 43 เด็กหญิง อริษา อาศัยป่า นาฏศิลป์ 1
44 20354 2 7 44 เด็กหญิง อัจจิมาภรณ์ มีดินดำ งานลูกคิด
45 20355 2 7 45 เด็กหญิง อารีรัตน์ สันกลาง ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน