ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ สกุล วิชา
1 20221 2 5 1 เด็กชาย กัณฑรัตน์ สุขกลาง งานปลูกกล้วยไม้
2 20222 2 5 2 เด็กชาย ชนะเพชร บุญศรี ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน
3 20223 2 5 3 เด็กชาย ชยุตรา พลับทอง งานธุรกิจชุมชน 1
4 20224 2 5 4 เด็กชาย เทพรัตน์ ไกรกลาง งานปลูกกล้วยไม้
5 20225 2 5 5 เด็กชาย ธนากร จงเหนี่ยวกลาง โปรแกรมกราฟฟิก
6 20226 2 5 6 เด็กชาย ธนากร มณีกลาง งานปลูกกล้วยไม้
7 20227 2 5 7 เด็กชาย ธีรพัฒน์ สุขสวัสดิ์ ดนตรีสากล 1
8 20228 2 5 8 เด็กชาย นพดล หวังจีมกลาง งานปลูกกล้วยไม้
9 20229 2 5 9 เด็กชาย นฤดล ข้างกลาง ดนตรีสากล 1
10 20230 2 5 10 เด็กชาย ปฏิภาณ น้อยกลาง งานปลูกกล้วยไม้
11 20231 2 5 11 เด็กชาย ปฏิภาณ โพธิ์ชัย โปรแกรมกราฟฟิก
12 20232 2 5 12 เด็กชาย ปัณณวัฒน์ มุ่งก่ายกลาง นาฏศิลป์ 1
13 20233 2 5 13 เด็กชาย พัชรพล คำกัด นาฏศิลป์ 1
14 20234 2 5 14 เด็กชาย พีรพัฒน์ จักรนิรันดร์กุล โปรแกรมกราฟฟิก
15 20235 2 5 15 เด็กชาย เพทาย ทากลาง งานขนมอบ 1
16 20236 2 5 16 เด็กชาย ภัทรศิลป์ คำไทย งานปลูกกล้วยไม้
17 20237 2 5 17 เด็กชาย รัฐภูมิ จ๋อมน้อย งานขนมอบ 1
18 20238 2 5 18 เด็กชาย วีรชัย ยาวิชัย งานปลูกกล้วยไม้
19 20239 2 5 19 เด็กชาย ศราวุธ พันแฮด งานปลูกผลไม้
20 20240 2 5 20 เด็กชาย ศุภวิทย์ ถึงกลาง โปรแกรมกราฟฟิก
21 20241 2 5 21 เด็กชาย สรยุทธ รั้งกลาง งานปลูกกล้วยไม้
22 20242 2 5 22 เด็กชาย อภิสิทธิ์ พุฒกลาง งานปลูกกล้วยไม้
23 20243 2 5 23 เด็กชาย อัครเดช พลดงนอก งานปลูกกล้วยไม้
24 20244 2 5 24 เด็กหญิง กรกนก เขตต์สมุทร์ งานห้องสมุดกับการเรียนรู้สารสนเทศ
25 20245 2 5 25 เด็กหญิง กัลยา ใกล้กลาง กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
26 20246 2 5 26 เด็กหญิง ตะวันฉาย กมลกลาง งานลูกคิด
27 20247 2 5 27 เด็กหญิง ทัศนียา ประจงกลาง ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน
28 20248 2 5 28 เด็กหญิง นริศรา สำลีกลาง งานธุรกิจเบื้องต้น
29 20249 2 5 29 เด็กหญิง นิฎฐิตา ตรวจงูเหลือม นาฏศิลป์ 1
30 20250 2 5 30 เด็กหญิง นิภาพร กาสำโรง กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
31 20251 2 5 31 เด็กหญิง นิลมณี ภูดงน้อย งานห้องสมุดกับการเรียนรู้สารสนเทศ
32 20252 2 5 32 เด็กหญิง บุษกร เข็มสว่าง งานลูกคิด
33 20253 2 5 33 เด็กหญิง ปารวี แก้วดวงตา งานธุรกิจเบื้องต้น
34 20254 2 5 34 เด็กหญิง ปิยะธิดา ศิลประกอบ นาฏศิลป์ 1
35 20255 2 5 35 เด็กหญิง ไปรยา พินจอหอ งานธุรกิจเบื้องต้น
36 20256 2 5 36 เด็กหญิง พิชญา ทิศกระโทก คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 5
37 20257 2 5 37 เด็กหญิง ภัณทิรา ร่วมรัตน์ กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
38 20258 2 5 38 เด็กหญิง ภูษณิศา ช่อกลาง กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
39 20259 2 5 39 เด็กหญิง มินตรา เตียนพลกรัง งานธุรกิจเบื้องต้น
40 20260 2 5 40 เด็กหญิง วรินยุพา นิลนพ ภาษาและวัฒนธรรมญี่ปุ่น
41 20261 2 5 41 เด็กหญิง สรวรรณ กึนสันเทียะ งานธุรกิจเบื้องต้น
42 20263 2 5 43 เด็กหญิง สุมิตา จิตต์กลาง งานธุรกิจเบื้องต้น
43 20264 2 5 44 เด็กหญิง อรปรียา รัตประทุม งานลูกคิด
44 20265 2 5 45 เด็กหญิง อาทิตยา หิรัญเขว้า งานลูกคิด