ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ สกุล วิชา
1 20131 2 3 1 เด็กชาย กฤษดา วิจบ หุ่นยนต์ทำมือ
2 20132 2 3 2 เด็กชาย เจษฎาภรณ์ บุญไทยกลาง งานธุรกิจเบื้องต้น
3 20133 2 3 3 เด็กชาย ชุติพันธ์ ขอนัดกลาง งานร้อยมาลัย
4 20134 2 3 4 เด็กชาย ธนกฤต วงค์ตาขี่ หุ่นยนต์ทำมือ
5 20135 2 3 5 เด็กชาย ธนภัทร์ จงสุขกลาง ศิลปะประดิษฐ์ 1
6 20136 2 3 6 เด็กชาย ธิติพัตน์ เผยกลาง งานธุรกิจเบื้องต้น
7 20137 2 3 7 เด็กชาย ธีรภัทร จันทร์กลาง ศิลปะประดิษฐ์ 1
8 20138 2 3 8 เด็กชาย นัทธพงศ์ เจริญด่านกลาง ศิลปะประดิษฐ์ 1
9 20139 2 3 9 เด็กชาย นัทธพงศ์ เติบกลาง งานธุรกิจเบื้องต้น
10 20141 2 3 10 เด็กชาย ประสิทธิ์ มุ่งฝูงกลาง โปรแกรมกราฟฟิก
11 20142 2 3 11 เด็กชาย พลเชษฐ์ ชัยศิริ ศิลปะประดิษฐ์ 1
12 20143 2 3 12 เด็กชาย รณชัย มุลชิวะ หุ่นยนต์ทำมือ
13 20144 2 3 13 เด็กชาย วีรวัฒน์ บุษบา งานปลูกกล้วยไม้
14 20145 2 3 14 เด็กชาย สมบูรณ์ ฤทธิรงค์ หุ่นยนต์ทำมือ
15 20146 2 3 15 เด็กชาย สรยุทธ เลิศแสงธรรม หุ่นยนต์ทำมือ
16 20148 2 3 17 เด็กชาย อติชาติ สร้างกลาง ศิลปะประดิษฐ์ 1
17 20150 2 3 18 เด็กชาย อนาวิล ชำนาญกลาง หุ่นยนต์ทำมือ
18 20151 2 3 19 เด็กชาย อภิรักษ์ ขออ่อนกลาง หุ่นยนต์ทำมือ
19 20152 2 3 20 เด็กชาย อังกุร เจริญด่าน หุ่นยนต์ทำมือ
20 20153 2 3 21 เด็กหญิง กัญญารัตน์ แท่งทองหลาง งานบัญชีเบื้องต้น 1
21 20154 2 3 22 เด็กหญิง เจนจิรา คงสุขี งานร้อยมาลัย
22 20155 2 3 23 เด็กหญิง ชลธิชา แจ่มกลาง งานร้อยมาลัย
23 20156 2 3 24 เด็กหญิง ชุติมา แสงมาศ นาฏศิลป์ 1
24 20157 2 3 25 เด็กหญิง ฐิติวัลคุ์ ศรีสังชุม งานร้อยมาลัย
25 20158 2 3 26 เด็กหญิง ฑิฆัมพร สิงห์กลาง งานร้อยมาลัย
26 20159 2 3 27 เด็กหญิง ณัฐกานต์ กำเนิดกลาง ศิลปะประดิษฐ์ 1
27 20160 2 3 28 เด็กหญิง ณาตาชา อโณทัยไพบูลย์ ศิลปะประดิษฐ์ 1
28 20161 2 3 29 เด็กหญิง ธนพร ศุภธนสารสกุล ศิลปะประดิษฐ์ 1
29 20162 2 3 30 เด็กหญิง ธิดาภรณ์ ผัดโพธิ์ ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน
30 20163 2 3 31 เด็กหญิง น้องหญิง แควกลาง งานร้อยมาลัย
31 20164 2 3 32 เด็กหญิง นารีรัตน์ วงศ์คง ศิลปะประดิษฐ์ 1
32 20165 2 3 33 เด็กหญิง ปฐมพร ขุนระงับสังข์ งานร้อยมาลัย
33 20166 2 3 34 เด็กหญิง ปนัดดา ปานนอก งานร้อยมาลัย
34 20167 2 3 35 เด็กหญิง ปิยะวรรณ บ่มทองหลาง ศิลปะประดิษฐ์ 1
35 20168 2 3 36 เด็กหญิง ภัฏฐริณีย์ ขาวประเสริฐ งานบัญชีเบื้องต้น 1
36 20169 2 3 37 เด็กหญิง มลฑกานต์ ลายกลาง ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน
37 20170 2 3 38 เด็กหญิง เยาวลักษณ์ จอมกระโทก งานร้อยมาลัย
38 20171 2 3 39 เด็กหญิง วิรัลยุพา คนหาญ งานร้อยมาลัย
39 20172 2 3 40 เด็กหญิง ศิลารัตน์ ชัยจอหอ งานร้อยมาลัย
40 20173 2 3 41 เด็กหญิง สกฤตา แทนสูงเนิน งานร้อยมาลัย
41 20174 2 3 42 เด็กหญิง สุพิชชา เพียกุนา ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน
42 20175 2 3 43 เด็กหญิง อลิษา เสริมใหม่ ศิลปะประดิษฐ์ 1
43 10027 2 3 44 เด็กหญิง ณัฐฐินันท์ เที่ยงกระโทก งานบัญชีเบื้องต้น 1
44 20147 2 3 45 เด็กชาย อชิรวัตช์ มะลิมาศ งานธุรกิจเบื้องต้น