ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ สกุล วิชา
1 20491 2 11 1 เด็กชาย กรวิชญ์ แสงสว่าง งานลูกคิด
2 20492 2 11 2 เด็กชาย กันต์กวี กระทุ่มกลาง งานบัญชีเบื้องต้น 1
3 20493 2 11 3 เด็กชาย กิตติภูมิ เดือนกลาง ภาษาและวัฒนธรรมญี่ปุ่น
4 20494 2 11 4 เด็กชาย เก้าฮิน แซ่เติ๋น ภาษาและวัฒนธรรมญี่ปุ่น
5 20495 2 11 5 เด็กชาย จิระพงษ์ ตรีกลาง งานปลูกผลไม้
6 20496 2 11 6 เด็กชาย ฑีรนันท์ วราภิรมย์ ภาษาและวัฒนธรรมญี่ปุ่น
7 20497 2 11 7 เด็กชาย ธนวัฒน์ เหมวัฒน์ งานปลูกกล้วยไม้
8 20498 2 11 8 เด็กชาย ธาดา บุญธานี งานลูกคิด
9 20499 2 11 9 เด็กชาย ปฐมชัย ศรีทองสุข โปรแกรมกราฟฟิก
10 20500 2 11 10 เด็กชาย ปราชญา บุญด่านกลาง งานลูกคิด
11 20502 2 11 11 เด็กชาย พลภัทร เทียมกลาง กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
12 20503 2 11 12 เด็กชาย พิทยา โปร่งกลาง กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
13 20504 2 11 13 เด็กชาย รัฐภาค ชายกลาง กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
14 20505 2 11 14 เด็กชาย ศรายุทธ แรดสันเที๊ยะ กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
15 20506 2 11 15 เด็กชาย ศิรสิทธิ์ มาลาล้ำ งานปลูกผลไม้
16 20507 2 11 16 เด็กชาย อชิระ วัดกลาง ดนตรีสากล 1
17 20508 2 11 17 เด็กชาย อภินันท์ กมลกลาง กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
18 20509 2 11 18 เด็กชาย อภิรักษณ์ โต๊ะทราย กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
19 20510 2 11 19 เด็กชาย อภิวิชญ์ นิ่มกลาง กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
20 20511 2 11 20 เด็กชาย อาณัฐ จ่าแก้ว กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
21 20512 2 11 21 เด็กชาย แฮร์มัน มุ่งโนนบ่อ กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
22 20513 2 11 22 เด็กหญิง กัญญารัตน์ ตรงกลาง โปรแกรมกราฟฟิก
23 20514 2 11 23 เด็กหญิง กัญญารัตน์ วังกลาง ดนตรีสากล 1
24 20515 2 11 24 เด็กหญิง กัญญาวีร์ เจริญไธสง โปรแกรมกราฟฟิก
25 20516 2 11 25 เด็กหญิง งามศิริพร จรุงพัฒนานนท์ กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
26 20518 2 11 26 เด็กหญิง จีราภรณ์ ตีบกลาง นาฏศิลป์ 1
27 20519 2 11 27 เด็กหญิง เจนจิรา จั่นรอด ดนตรีสากล 1
28 20520 2 11 28 เด็กหญิง ชิดชนก นาคนิล ดนตรีสากล 1
29 20521 2 11 29 เด็กหญิง ชุติกาญจน์ นวลนุกูล นาฏศิลป์ 1
30 20522 2 11 30 เด็กหญิง ดลพร ลอมะณี ดนตรีสากล 1
31 20523 2 11 31 เด็กหญิง นัฐพร ขวัญยัง นาฏศิลป์ 1
32 20524 2 11 32 เด็กหญิง ปาริฉัตร ขันทะ ดนตรีสากล 1
33 20525 2 11 33 เด็กหญิง ภารดี คุ้มกลาง ศิลปะประดิษฐ์ 1
34 20526 2 11 34 เด็กหญิง รัตนาภรณ์ ตุ้มทอง กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
35 20527 2 11 35 เด็กหญิง รัตนาภรณ์ ปลั่งกลาง ศิลปะประดิษฐ์ 1
36 20528 2 11 36 เด็กหญิง รุ่งนภา รักด่านกลาง โปรแกรมกราฟฟิก
37 20529 2 11 37 เด็กหญิง วนิดา พรหมกลาง นาฏศิลป์ 1
38 20530 2 11 38 เด็กหญิง วรกมล ขีดกลาง ดนตรีสากล 1
39 20532 2 11 39 เด็กหญิง ศิริลักษณ์ ยศกลาง กฏหมายเกี่ยวข้องกับชีวิต
40 20533 2 11 40 เด็กหญิง ศุภานิช ขออ่อนกลาง ศิลปะประดิษฐ์ 1
41 20534 2 11 41 เด็กหญิง สุวีรยา ปาระสูตร นาฏศิลป์ 1
42 20535 2 11 42 เด็กหญิง อรุณลักณ์ สมบูรณ์ โปรแกรมกราฟฟิก
43 20671 2 11 43 เด็กหญิง เยาวเรศ จงสูงเนิน นาฏศิลป์ 1
44 10024 2 11 44 เด็กหญิง กนกวรรณ ตัดพุดซา งานห้องสมุดกับการเรียนรู้สารสนเทศ
45 90091 2 11 46 เด็กชาย จุมพล สนนิกร งานลูกคิด