14-Dec-2018

ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ ชื่อ-สกุล วิชา
1 19504 3 5 2 เด็กชาย ฉัตรมงคล ชวนงูเหลือม งานเศรษฐศาสตร์ผู้บริโภค
2 19505 3 5 3 เด็กชาย ชัยวัฒน์ เชยโพธิ์ งานภาษีเงินได้บุคคลธรรมดา
3 19506 3 5 4 เด็กชาย ชินดนัย ชาฎา เกมสร้างสรรค์ 1
4 19507 3 5 5 เด็กชาย ไชยภัทร หวังกุลกลาง กรีฑา
5 19508 3 5 6 เด็กชาย เดโชชัย ทองจินดา งานเศรษฐศาสตร์ผู้บริโภค
6 19509 3 5 7 เด็กชาย ธนชาต นาดี งานภาษีเงินได้บุคคลธรรมดา
7 19510 3 5 8 เด็กชาย ธนวัฒน์ เตชะกิจวระกูล งานถนอมอาหาร
8 19511 3 5 9 เด็กชาย ธนวิชญ์ ศิริไพบูลย์ทรัพย์ งานเครื่องใช้สำนักงาน
9 19512 3 5 10 เด็กชาย ธนากร หลงชิน เกมสร้างสรรค์ 1
10 19513 3 5 11 เด็กชาย นนธวัช รักด่านกลาง กรีฑา
11 19514 3 5 12 เด็กชาย นวกิจ ฝาสันเทียะ งานเศรษฐศาสตร์ผู้บริโภค
12 19515 3 5 13 เด็กชาย ปกรณ์ ละพิมพ์ กรีฑา
13 19516 3 5 14 เด็กชาย ภาณุพงศ์ ดีหมื่นไวย์ กรีฑา
14 19517 3 5 15 เด็กชาย ภูมรินทร์ สุรกิจบวร งานภาษีเงินได้บุคคลธรรมดา
15 19519 3 5 16 เด็กชาย รพีภัทร สุขขุนทด กรีฑา
16 19520 3 5 17 เด็กชาย วรวิทย์ เสือกลาง กรีฑา
17 19521 3 5 18 เด็กชาย วุฒิชัย หาวิเศษ งานเศรษฐศาสตร์ผู้บริโภค
18 19522 3 5 19 เด็กชาย คณิศร กุดกลาง งานภาษีเงินได้บุคคลธรรมดา
19 19523 3 5 20 เด็กชาย สิทธิกร พลเยี่ยม งานเศรษฐศาสตร์ผู้บริโภค
20 19524 3 5 21 เด็กชาย สุเทพ ยิ่งจอหอ งานเศรษฐศาสตร์ผู้บริโภค
21 19525 3 5 22 เด็กชาย สุวิชญา แป้นกลาง เกมสร้างสรรค์ 1
22 19526 3 5 23 เด็กหญิง กมลทิพย์ พันศรี ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น
23 19527 3 5 24 เด็กหญิง กัญญาณัณ จงบวกกลาง งานปลูกพืชสมุนไพร
24 19528 3 5 25 เด็กหญิง จิดาพา แซ่แต้ งานประดิษฐ์ของใช้ 2
25 19530 3 5 26 เด็กหญิง ฐิชาภรณ์ ทองกลาง โคราชเมืองน่าอยู่
26 19531 3 5 27 นางสาว ณัฐจารี จันทร์กลาง งานขนมอบ 2
27 19532 3 5 28 เด็กหญิง นริศรา พฤกเกษม งานถนอมอาหาร
28 19533 3 5 29 เด็กหญิง ปราณปริยา วรรณโก งานถนอมอาหาร
29 19534 3 5 30 เด็กหญิง ปรีญาพร ตู้กลาง งานถนอมอาหาร
30 19535 3 5 31 เด็กหญิง พรรณวดี เกาะกลาง ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น
31 19536 3 5 32 เด็กหญิง พิรดา ถินนอก ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น
32 19537 3 5 33 เด็กหญิง พุฒิตา บุญคล้อย โคราชเมืองน่าอยู่
33 19538 3 5 34 เด็กหญิง ภัทรธิดา บัวกลาง งานประดิษฐ์ของใช้ 2
34 19539 3 5 35 เด็กหญิง ภาวินี เสือวงษ์ โคราชเมืองน่าอยู่
35 19540 3 5 36 เด็กหญิง ลลิภัทร พิลา ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น
36 19541 3 5 37 เด็กหญิง วรินทร เจริญศักดิ์ ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น
37 19542 3 5 38 เด็กหญิง สุนทราภรณ์ กอสุระ ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น
38 19544 3 5 39 เด็กหญิง อภิสรา สีหะวงษ์ งานขนมอบ 2
39 19545 3 5 40 เด็กหญิง อลิษา ภักดีจอหอ งานถนอมอาหาร
40 19546 3 5 41 เด็กหญิง อลีนา พานิชการ งานถนอมอาหาร
41 19547 3 5 42 เด็กหญิง อินทิรา มุ่งอ้อมกลาง งานปลูกพืชสมุนไพร

ลงชื่อ..............................................

(..............................................)

ลงชื่อ..............................................

(..............................................)