19-Dec-2018

ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ ชื่อ-สกุล วิชา
1 20446 2 10 1 เด็กชาย กิตติศักดิ์ ศรีบริบูรณ์ ศิลปะประดิษฐ์ 1
2 20447 2 10 2 เด็กชาย เกรียงไกร คลองโนนสูง งานประดิษฐ์วัสดุเป็นของเล่น
3 20448 2 10 3 เด็กชาย ขจิตศักดิ์ กำกระโทก โปรแกรมกราฟฟิก
4 20449 2 10 4 เด็กชาย คณิติน ทูเกาะ นาฏศิลป์ 1
5 20450 2 10 5 เด็กชาย จักรินทร์ ร่มกลาง ศิลปะประดิษฐ์ 1
6 20451 2 10 6 เด็กชาย ธกรกฤษ เสียดกลาง ดนตรีสากล 1
7 20452 2 10 7 เด็กชาย ธนกฤต ปานา คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 5
8 20453 2 10 8 เด็กชาย ธนากร เหลือกลาง ศิลปะประดิษฐ์ 1
9 20454 2 10 9 เด็กชาย ประวุทธ ไฉนกลาง งานประดิษฐ์วัสดุเป็นของเล่น
10 20455 2 10 10 เด็กชาย พันกร ชุมพล งานธุรกิจเบื้องต้น
11 20456 2 10 11 เด็กชาย พีรพัฒน์ จิตเงิน งานประดิษฐ์วัสดุเป็นของเล่น
12 20457 2 10 12 เด็กชาย ภูมิพิพัฒน์ จงเหนี่ยวกลาง งานประดิษฐ์วัสดุเป็นของเล่น
13 20458 2 10 13 เด็กชาย รพี ลายกลาง คณิตศาสตร์เสริมทักษะ 5
14 20459 2 10 14 เด็กชาย วรวิทย์ มหารักษิต ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน
15 20460 2 10 15 เด็กชาย วัฒนศักดิ์ ชำนาญกลาง งานประดิษฐ์ของใช้ 1
16 20461 2 10 16 เด็กชาย วีรชา พงศ์พิรุฬห์ งานธุรกิจเบื้องต้น
17 20462 2 10 17 เด็กชาย วีระพล ดิ่งกลาง งานธุรกิจเบื้องต้น
18 20463 2 10 18 เด็กชาย ศศิพงศ์ ลี้ไพร งานร้อยมาลัย
19 20464 2 10 19 เด็กชาย สิริ นาคณรงค์ งานประดิษฐ์วัสดุเป็นของเล่น
20 20465 2 10 20 เด็กชาย อภิรักษ์ ธูปกลาง งานประดิษฐ์วัสดุเป็นของเล่น
21 20466 2 10 21 เด็กชาย ธีรศักดิ์ เสนาะกลาง งานประดิษฐ์วัสดุเป็นของเล่น
22 20467 2 10 22 เด็กชาย อัครวินท์ ศิริม่วง ดนตรีสากล 1
23 20468 2 10 23 เด็กชาย อัษฎาวุธ นามวงศ์ ดนตรีสากล 1
24 20087 2 10 24 เด็กหญิง ศิริภัสสร รอดสุวรรณ์ ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน
25 20469 2 10 25 เด็กหญิง กัลย์สุดา ถ้ำกลาง โปรแกรมกราฟฟิก
26 20470 2 10 26 เด็กหญิง กิลิสรา คงพิทยาพันธุ์ งานลูกคิด
27 20471 2 10 27 เด็กหญิง ณัฐวรา มุ่งย่อมกลาง งานบัญชีเบื้องต้น 1
28 20472 2 10 28 เด็กหญิง ธนพร หยวกทองหลาง งานร้อยมาลัย
29 20473 2 10 29 เด็กหญิง ธนัชชา วุฒิพงษ์เดชา งานธุรกิจเบื้องต้น
30 20475 2 10 31 เด็กหญิง ปราณี แว่นไธสง งานธุรกิจเบื้องต้น
31 20476 2 10 32 เด็กหญิง ปลายตะวัน นิยมนา งานลูกคิด
32 20477 2 10 33 เด็กหญิง ปัทมาพร เชาว์กลาง โปรแกรมกราฟฟิก
33 20478 2 10 34 เด็กหญิง ปิยพร หร่ายกลาง โปรแกรมกราฟฟิก
34 20479 2 10 35 เด็กหญิง ปิยะธิดา ห่างกลาง งานบัญชีเบื้องต้น 1
35 20480 2 10 36 เด็กหญิง แพรพาน ปานหมื่นไวย งานบัญชีเบื้องต้น 1
36 20481 2 10 37 เด็กหญิง ภวิกา เฉยกลาง ภาษาอังกฤษอ่าน-เขียน
37 20482 2 10 38 เด็กหญิง เมริสา ใกล้กลาง งานบัญชีเบื้องต้น 1
38 20483 2 10 39 เด็กหญิง วรรวิสา โสดามุข โปรแกรมกราฟฟิก
39 20484 2 10 40 เด็กหญิง วันวิสา ชมกลาง งานร้อยมาลัย
40 20485 2 10 41 เด็กหญิง วิชญาพร ชิดจันอัด โปรแกรมกราฟฟิก
41 20486 2 10 42 เด็กหญิง ศรสวรรค์ เขตกลาง งานบัญชีเบื้องต้น 1
42 20487 2 10 43 เด็กหญิง ศิโรรัตน์ เนียมกูล งานบัญชีเบื้องต้น 1
43 20488 2 10 44 เด็กหญิง ศิโรรัตน์ รุ่งกลาง งานร้อยมาลัย
44 20489 2 10 45 เด็กหญิง สุภาพร เกล็ดงูเหลือม งานลูกคิด
45 20490 2 10 46 เด็กหญิง อติมา หมอยา งานร้อยมาลัย

ลงชื่อ..............................................

(..............................................)

ลงชื่อ..............................................

(..............................................)