ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ สกุล วิชา
1 17282 6 4 1 นาย ณัฐชนนท์ เทิดเกียรติภูมิ นักศึกษาวิชาทหาร
2 17619 6 4 2 นาย จตุพล หาญสงคราม นักศึกษาวิชาทหาร
3 17633 6 4 3 นาย วิทยากร พงษ์แผนศรี นักศึกษาวิชาทหาร
4 17734 6 4 4 นาย ปณวัฒน์ ขอยึดกลาง กระบวนการทางคณิตศาสตร์
5 17827 6 4 5 นาย ณัฐวุฒิ ดอกพิกุล Sci-art (การวาดภาพทางวิทยาศาสตร์)
6 19931 6 4 6 นาย เกียรติศักดิ์ หมายน้องกลาง นักศึกษาวิชาทหาร
7 19932 6 4 7 นาย ชานนท์ กองสันเทียะ กระบวนการทางคณิตศาสตร์
8 19933 6 4 8 นาย นพดล แก้วตะพาน Sci-art (การวาดภาพทางวิทยาศาสตร์)
9 19934 6 4 9 นาย พงษ์สิทธิ์ โรงวิเชียรกลาง กระบวนการทางคณิตศาสตร์
10 17293 6 4 10 นางสาว ญาสุมินทร์ เพียรธรรม นักศึกษาวิชาทหาร
11 17308 6 4 11 นางสาว วลัยลักษณ์ พัดจ้อย ดาราศาสตร์
12 17338 6 4 12 นางสาว กุสุมา กำพุฒกลาง กระบวนการทางคณิตศาสตร์
13 17361 6 4 13 นางสาว อาริยา หมายใยกลาง กระบวนการทางคณิตศาสตร์
14 17396 6 4 14 นางสาว พรนัชชา เชิดทองหลาง กระบวนการทางคณิตศาสตร์
15 17398 6 4 15 นางสาว พิมพ์ใจ โทไธสง Basic Chem
16 17455 6 4 16 นางสาว รัชญากรณ์ วิวิจชัย คอมพิวเตอร์
17 17462 6 4 17 นางสาว สุรีพร เจือด่านกลาง Basic Chem
18 17488 6 4 18 นางสาว กมลเนตร ปั่นกลาง กระบวนการทางคณิตศาสตร์
19 17547 6 4 19 นางสาว นภาวสุ บุญศรี จัดถาดสวนแก้ว
20 17602 6 4 20 นางสาว ปรีดาภรณ์ ไทยกลาง คอมพิวเตอร์
21 17615 6 4 21 นางสาว อรุณ ยิ่งนอก คอมพิวเตอร์
22 17645 6 4 22 นางสาว จิราภรณ์ ขอเจริญกลาง Sci-art (การวาดภาพทางวิทยาศาสตร์)
23 17653 6 4 23 นางสาว พนิดา ภักดีรัตน์ Sci-art (การวาดภาพทางวิทยาศาสตร์)
24 17662 6 4 24 นางสาว สุภาภรณ์ พรศรี Sci-art (การวาดภาพทางวิทยาศาสตร์)
25 17666 6 4 25 นางสาว หทัยภัทร เดชศร Sci-art (การวาดภาพทางวิทยาศาสตร์)
26 17667 6 4 26 นางสาว อารดา เขตต์กลาง คอมพิวเตอร์
27 17698 6 4 27 นางสาว พรพรรณ คูณสันเทียะ นักศึกษาวิชาทหาร
28 17707 6 4 28 นางสาว กรพิน ชะนังกลาง ดาราศาสตร์
29 17744 6 4 29 นางสาว กมลภัทร ขอเหนี่ยวกลาง Basic Chem
30 17746 6 4 30 นางสาว จิราภา เทียบแก้ว ดาราศาสตร์
31 17793 6 4 31 นางสาว กชพร ลือชาธิติกุล กระบวนการทางคณิตศาสตร์
32 17845 6 4 32 นางสาว กัญญรัตน์ มุ่งรวยกลาง กระบวนการทางคณิตศาสตร์
33 17869 6 4 33 นางสาว อริศรา สินธุ กระบวนการทางคณิตศาสตร์
34 19935 6 4 34 นางสาว จีราภรณ์ อินทรักษา Basic Chem
35 19936 6 4 35 นางสาว ณัฐนันท์ พิทักษ์กลาง สภานักเรียน
36 19937 6 4 36 นางสาว ปัณฑิตา ไทยมณี กระบวนการทางคณิตศาสตร์
37 19939 6 4 37 นางสาว ศิริลักษณ์ อ่วมสันเทียะ คอมพิวเตอร์
38 19940 6 4 38 นางสาว สุนิสา พูลฤทธิ์ กระบวนการทางคณิตศาสตร์
39 19942 6 4 39 นางสาว สุนิสา ถ้ำกลาง สภานักเรียน
40 19943 6 4 40 นางสาว อริสา ชุมคำ Sci-art (การวาดภาพทางวิทยาศาสตร์)
41 21433 6 4 41 นางสาว เบญจมาศ พิงจันอัด Basic Chem