ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ สกุล วิชา
1 17995 5 4 1 นาย ต้นคิด แดงไผ่ นักศึกษาวิชาทหาร
2 17999 5 4 2 นาย ทศพล จอมพุดซา ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
3 18033 5 4 3 นาย ธนโชติ เสนาจอหอ เผยแพร่ดนตรีไทยสู่ชุมชน
4 18038 5 4 4 นาย วุฒิภัทร พิมพ์กลาง ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
5 18128 5 4 5 นาย เกริกฤทธิ์ มุ่งเครือกลาง ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
6 18186 5 4 6 นาย ชยทัต นกกลาง นักศึกษาวิชาทหาร
7 18235 5 4 7 นาย เจษฎาภรณ์ ชิดนอก ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
8 20014 5 4 8 นาย จักรพล ตมกลาง ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
9 20015 5 4 9 นาย ศุภกรณ์ ก่ายโนนสูง ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
10 18008 5 4 10 นางสาว นาลิภรณ์ นิสสัยดี ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
11 18012 5 4 11 นางสาว ปรียานันท์ เพศสวัสดิ์ ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
12 18113 5 4 12 นางสาว พลอยชมพู กลอนโพธิ์ อย.น้อย
13 18114 5 4 13 นางสาว ลภัสรดา นาคบำรุง ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
14 18152 5 4 14 นางสาว กนกวรรณ สุภารี นักศึกษาวิชาทหาร
15 18158 5 4 15 นางสาว ธัญญารัตน์ พันธิมาศ อย.น้อย
16 18169 5 4 16 นางสาว วรรณิษา เทียมทอง ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
17 18216 5 4 17 นางสาว ปิยะดา แก้วกลาง ออกแบบเทคโนโลยี
18 18225 5 4 18 นางสาว สุภาภรณ์ ปักษ์กลาง อย.น้อย
19 18270 5 4 19 นางสาว ปนัดดา ใกล้กลาง ออกแบบเทคโนโลยี
20 18273 5 4 20 นางสาว ปิยธิดา สังข์ทอง อย.น้อย
21 18278 5 4 21 นางสาว ศรุตยา นะอ่อน ออกแบบเทคโนโลยี
22 18328 5 4 22 นางสาว สุพรรณษา จงสันเทียะ ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
23 18358 5 4 23 นางสาว กาญจณา ช่วยงาน ลีลาตานี
24 18413 5 4 24 นางสาว ณัฐธญาณ์ มากทรัพย์ อย.น้อย
25 18421 5 4 25 นางสาว พิชดา สอนไธสง ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
26 18464 5 4 26 นางสาว นารีรัตน์ กลีบกลาง ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
27 18465 5 4 27 นางสาว นิภาวรรณ พิศกลาง อย.น้อย
28 18480 5 4 28 นางสาว อารียา จงย่อกลาง ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
29 18528 5 4 29 นางสาว สิริรัตน์ สังข์สุข เผยแพร่ดนตรีไทยสู่ชุมชน
30 18561 5 4 30 นางสาว กฤษฎาพร เกินกลาง ออกแบบเทคโนโลยี
31 18579 5 4 31 นางสาว วิลาวัณย์ ชะนะโสม ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
32 18580 5 4 32 นางสาว ศิริลักษณ์ แตงกลาง ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
33 18713 5 4 33 นางสาว สุพรรณี ขอสินกลาง ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
34 20016 5 4 34 นางสาว นพรัตน์ บัณเทิงสุขสวัสดิ์ คอมพิวเตอร์
35 20018 5 4 35 นางสาว ลัดดาวัลย์ หรั่งทองหลาง อย.น้อย
36 20019 5 4 36 นางสาว วรัทยา มนกลาง อย.น้อย