ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ คำนำหน้า ชื่อ สกุล วิชา
1 21039 1 9 1 เด็กชาย กฤษกร แนวกลาง ความงามทางคณิตศาสตร์
2 21040 1 9 2 เด็กชาย ฉัตรดนัย จันทวีระ งานสวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน
3 21041 1 9 3 เด็กชาย ณภัทร ตีบกลาง ฟุตบอลพลาสติกในชุดนักเรียน
4 21042 1 9 4 เด็กชาย ณัฎสิทธิ์ จงเจริญสมบัติ ฟุตบอลพลาสติกในชุดนักเรียน
5 21043 1 9 5 เด็กชาย ณัฐติพงศ์ สวนเมือง ประวัติเศรษฐศาสตร์น้อย
6 21044 1 9 6 เด็กชาย ณัฐวุฒิ หวังรุมกลาง การ์ตูนญี่ปุ่น
7 21045 1 9 7 เด็กชาย ทินภัทร ทองแหลม งานสวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน
8 21046 1 9 8 เด็กชาย พงศ์ธร มิตรขุนทด Sci-art (การวาดภาพทางวิทยาศาสตร์)
9 21047 1 9 9 เด็กชาย วรพล นิ่มกลาง เครื่องบินพลังยาง
10 21048 1 9 10 เด็กชาย วรินทร ทองดี ศิลปะไทย
11 21049 1 9 11 เด็กชาย วัทธิกร ชุมไธสง วงโยธวาทิต
12 21050 1 9 12 เด็กชาย ศรายุทธ กุตัน วงโยธวาทิต
13 21051 1 9 13 เด็กชาย ศุภณัฐ อันทฤทธิ์ เปิดโลกกว้างสู่วรรณคดี
14 21052 1 9 14 เด็กชาย สิทธิศักดิ์ แปกลาง งานสวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน
15 21053 1 9 15 เด็กชาย สุรศักดิ์ ลาภขุนทด Sci-art (การวาดภาพทางวิทยาศาสตร์)
16 21054 1 9 16 เด็กชาย อติกันต์ คิดสงวน เปิดโลกกว้างสู่วรรณคดี
17 21055 1 9 17 เด็กชาย อติชาตเดโช หนุนกลาง เปิดโลกกว้างสู่วรรณคดี
18 21056 1 9 18 เด็กชาย อธิชา เงินใส ภาษาพาเพลิน
19 21057 1 9 19 เด็กชาย อมรเทพ สันกลาง งานสวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน
20 21058 1 9 20 เด็กชาย อัครพนธ์ รินสาร ศิลปะภาพยนตร์
21 21059 1 9 21 เด็กชาย อัษฎายุธ เกินกลาง Sci-art (การวาดภาพทางวิทยาศาสตร์)
22 21060 1 9 22 เด็กหญิง จันทิมา โชติจันทร์ การ์ตูนญี่ปุ่น
23 21061 1 9 23 เด็กหญิง จิราพัชร กองแก้ว ภาษาอังกฤษแสนสนุก
24 21062 1 9 24 เด็กหญิง จุไรรัตน์ คูณกลาง ศิลปะภาพยนตร์
25 21063 1 9 25 เด็กหญิง ชนิดาภา ตับกลาง เปิดโลกกว้างสู่วรรณคดี
26 21064 1 9 26 เด็กหญิง ณัฏณิชา นามกลาง ความงามทางคณิตศาสตร์
27 21065 1 9 27 เด็กหญิง ณัฐธิดา มูลพิมาย ศิลปะภาพยนตร์
28 21066 1 9 28 เด็กหญิง ดวงจันทร์ เกาะด่านกลาง เล่านิทานคุณธรรม
29 21067 1 9 29 เด็กหญิง ดวงพร เชิญกลาง ภาษาอังกฤษแสนสนุก
30 21068 1 9 30 เด็กหญิง ดารินทร์ บุญรอด ศิลปะไทย
31 21069 1 9 31 เด็กหญิง ทิฆัมพร จิตรธร เปตอง
32 21070 1 9 32 เด็กหญิง ธิดารัตน์ กอหญ้ากลาง คุ้มครองผู้บริโภคและประกันภัย
33 21071 1 9 33 เด็กหญิง ปณิดา ออมกระโทก แอโรบิก
34 21072 1 9 34 เด็กหญิง ปนิดา ปลั่งกลาง ชวนคิดลิขิตอักษร
35 21073 1 9 35 เด็กหญิง พาทินธิดา เทือกสุบรรณ์ ดินญี่ปุ่นปั้นจิ้ว
36 21074 1 9 36 เด็กหญิง พิมลนาฏ แก้วสุขพิมาย ศิลปะภาพยนตร์
37 21075 1 9 37 เด็กหญิง ภัฐชา ขำพลกรัง ชวนคิดลิขิตอักษร
38 21076 1 9 38 เด็กหญิง วิลาวัลย์ แก้วจันอัด ศิลปะภาพยนตร์
39 21077 1 9 39 เด็กหญิง อภิญญา ทิพย์สุวรรณ ศิลปะภาพยนตร์
40 21078 1 9 40 เด็กหญิง อภิดา ไชยเดช พยาบาล
41 21079 1 9 41 เด็กหญิง อรกช พยัคจันทร์ เสริมทักษะภาษาอังกฤษ
42 21080 1 9 42 เด็กหญิง อรทัย ถาดครบุรี งานสวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน
43 21081 1 9 43 เด็กหญิง อาริยา ขอจุลกลาง วิทย์คิดสนุก
44 21082 1 9 44 เด็กหญิง อุบลวรรณ มณีจันทร์ เปิดโลกกว้างสู่วรรณคดี