18-Jul-2019

ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ ชื่อ-สกุล วิชา
1 18393 4 10 1 นาย นันทวัฒน์ โชติกลาง ช่างออกแบบ
2 19432 4 10 2 นาย อรรถพร ชนะภักดิ์ งานช่าง
3 19461 4 10 3 เด็กชาย ชยธร หวังครอบกลาง จิตอาสาพัฒนาชุมชน
4 19504 4 10 4 นาย ฉัตรมงคล ชวนงูเหลือม ช่างออกแบบ
5 19604 4 10 5 นาย ปรีชา ขวัญสูงเนิน นักศึกษาวิชาทหาร
6 19608 4 10 6 นาย ยศวริศ คงกลาง ช่างออกแบบ
7 19611 4 10 7 นาย สิทธิเดช ร่มกลาง ช่างออกแบบ
8 19644 4 10 8 นาย แทนไทย บุญไทยกลาง นักศึกษาวิชาทหาร
9 19688 4 10 9 นาย ณัฐวัฒน์ นิ่มกลาง เศรษฐกิจพอเพียง
10 19730 4 10 10 เด็กชาย จักรฤษณ์ แสนมะฮุง ยุวบรรณารักษ์
11 19733 4 10 11 นาย ธนบดินทร์ ธุรี คอมพิวเตอร์น่ารู้
12 19734 4 10 12 เด็กชาย ธนาธรณ์ ปลายกลาง ยุวบรรณารักษ์
13 19741 4 10 13 นาย พิริยะ รุ่งเนียม คอมพิวเตอร์น่ารู้
14 19748 4 10 14 นาย อภิรักษ์ สุขสบาย สนุกกับการพับ
15 19783 4 10 15 นาย พงษ์อนันต์ มีดี นักศึกษาวิชาทหาร
16 19792 4 10 16 นาย ศุภโชค แก้วละเอียด ศิลปะไทย
17 22072 4 10 17 นาย บัญญพนต์ กุดกลาง เศรษฐกิจพอเพียง
18 22073 4 10 18 นาย ศักดิ์นรินทร์ สวยกลาง Cover Dance
19 19436 4 10 19 นางสาว กสิณา นาคสมบูรณ์ นักศึกษาวิชาทหาร
20 19444 4 10 20 นางสาว แพรวา เนื้อนา IT (ไอที)
21 19447 4 10 21 เด็กหญิง รภีพรรณ ฉิพิมาย จิตอาสาพัฒนาชุมชน
22 19482 4 10 22 เด็กหญิง เกตน์นิภา ด่านวิไลกิจ จิตอาสาพัฒนาชุมชน
23 19489 4 10 23 นางสาว ธีมาพร ยศกลาง จิตอาสาพัฒนาชุมชน
24 19579 4 10 24 นางสาว เบญจมาศ อุเทนสุด จิตอาสาพัฒนาชุมชน
25 19591 4 10 25 นางสาว ไอนภา พังคะบุตร จิตอาสาพัฒนาชุมชน
26 19622 4 10 26 นางสาว กานต์สินี แก้วเพ็ชรมะดัน IT (ไอที)
27 19677 4 10 27 นางสาว สิริวิมล คบด่านกลาง จิตอาสาพัฒนาชุมชน
28 19680 4 10 28 เด็กหญิง อินทิรา น้อยกลาง จิตอาสาพัฒนาชุมชน
29 19706 4 10 29 นางสาว ชณิกานต์ รัตนภักดี จิตอาสาพัฒนาชุมชน
30 19710 4 10 30 นางสาว ชุติกาญจน์ ปลั่งกลาง ลีลาตานี
31 19761 4 10 31 นางสาว ปัญญาพร ระไวกลาง จิตอาสาพัฒนาชุมชน
32 19766 4 10 32 นางสาว ภัทรณริกา เหล็กกลาง จิตอาสาพัฒนาชุมชน
33 19803 4 10 33 นางสาว ทัศนีย์ ชิดจันอัด จิตอาสาพัฒนาชุมชน
34 19808 4 10 34 นางสาว วราพร ซุยจอหอ งานสวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน
35 19847 4 10 35 นางสาว ปาวิตา ท่ากลาง จิตอาสาพัฒนาชุมชน
36 19889 4 10 36 นางสาว ธัญญลักษณ์ บุญรอด จิตอาสาพัฒนาชุมชน
37 20679 4 10 37 นางสาว จิราลักษณ์ พร้าวหอม จิตอาสาพัฒนาชุมชน
38 22074 4 10 38 เด็กหญิง สุชีวา ตับกลาง เศรษฐกิจพอเพียง
39 22075 4 10 39 เด็กหญิง อรวรรณ จงคลาดกลาง IT (ไอที)

ลงชื่อ..............................................

(..............................................)

ลงชื่อ..............................................

(..............................................)