17-Jul-2019

ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ ชื่อ-สกุล วิชา
1 20221 3 5 1 เด็กชาย กัณฑรัตน์ สุขกลาง การเลี้ยงไก่พื้นเมืองเพื่อกำจัดขยะอินทรีย์
2 20222 3 5 2 เด็กชาย ชนะเพชร บุญศรี ชวนคิดลิขิตอักษร
3 20223 3 5 3 เด็กชาย ชยุตรา พลับทอง ดูหนังนั่งทำดอกไม้
4 20224 3 5 4 เด็กชาย เทพรัตน์ ไกรกลาง การเลี้ยงไก่พื้นเมืองเพื่อกำจัดขยะอินทรีย์
5 20225 3 5 5 เด็กชาย ธนากร จงเหนี่ยวกลาง คอมพิวเตอร์น่ารู้
6 20226 3 5 6 เด็กชาย ธนากร มณีกลาง ภาษาพาเพลิน
7 20227 3 5 7 เด็กชาย ธีรพัฒน์ สุขสวัสดิ์ กรีฑา
8 20228 3 5 8 เด็กชาย นพดล หวังจีมกลาง ภาษาพาเพลิน
9 20229 3 5 9 เด็กชาย นฤดล ข้างกลาง คอมพิวเตอร์น่ารู้
10 20230 3 5 10 เด็กชาย ปฏิภาณ น้อยกลาง ภาษาพาเพลิน
11 20231 3 5 11 เด็กชาย ปฏิภาณ โพธิ์ชัย การ์ตูนญี่ปุ่น
12 20232 3 5 12 เด็กชาย ปัณณวัฒน์ มุ่งก่ายกลาง นาฏศิลป์ไทย
13 20233 3 5 13 เด็กชาย พัชรพล คำกัด นาฏศิลป์ไทย
14 20234 3 5 14 เด็กชาย พีรพัฒน์ จักรนิรันดร์กุล คอมพิวเตอร์น่ารู้
15 20235 3 5 15 เด็กชาย เพทาย ทากลาง ยุวบรรณารักษ์
16 20236 3 5 16 เด็กชาย ภัทรศิลป์ คำไทย ภาษาพาเพลิน
17 20237 3 5 17 เด็กชาย รัฐภูมิ จ๋อมน้อย ดูหนังนั่งทำดอกไม้
18 20238 3 5 18 เด็กชาย วีรชัย ยาวิชัย ภาษาพาเพลิน
19 20239 3 5 19 เด็กชาย ศราวุธ พันแฮด ภาษาพาเพลิน
20 20240 3 5 20 นาย ศุภวิทย์ ถึงกลาง คอมพิวเตอร์น่ารู้
21 20241 3 5 21 เด็กชาย สรยุทธ รั้งกลาง ภาษาพาเพลิน
22 20242 3 5 22 เด็กชาย อภิสิทธิ์ พุฒกลาง ภาษาพาเพลิน
23 20243 3 5 23 เด็กชาย อัครเดช พลดงนอก ดูหนังนั่งทำดอกไม้
24 20244 3 5 24 เด็กหญิง กรกนก เขตต์สมุทร์ กราฟิกสังคมศึกษา
25 20245 3 5 25 เด็กหญิง กัลยา ใกล้กลาง ชวนคิดลิขิตอักษร
26 20246 3 5 26 เด็กหญิง ตะวันฉาย กมลกลาง ดูหนังนั่งทำดอกไม้
27 20247 3 5 27 เด็กหญิง ทัศนียา ประจงกลาง ดูหนังนั่งทำดอกไม้
28 20248 3 5 28 เด็กหญิง นริศรา สำลีกลาง ดูหนังนั่งทำดอกไม้
29 20249 3 5 29 เด็กหญิง นิฎฐิตา ตรวจงูเหลือม ยุวบรรณารักษ์
30 20250 3 5 30 เด็กหญิง นิภาพร กาสำโรง ชวนคิดลิขิตอักษร
31 20251 3 5 31 เด็กหญิง นิลมณี ภูดงน้อย กราฟิกสังคมศึกษา
32 20252 3 5 32 เด็กหญิง บุษกร เข็มสว่าง ประชาสัมพันธ์
33 20253 3 5 33 เด็กหญิง ปารวี แก้วดวงตา ออกแบบเทคโนโลยี
34 20254 3 5 34 เด็กหญิง ปิยะธิดา ศิลประกอบ ดูหนังนั่งทำดอกไม้
35 20255 3 5 35 เด็กหญิง ไปรยา พินจอหอ ออกแบบเทคโนโลยี
36 20256 3 5 36 เด็กหญิง พิชญา ทิศกระโทก ยุวบรรณารักษ์
37 20257 3 5 37 เด็กหญิง ภัณทิรา ร่วมรัตน์ กราฟิกสังคมศึกษา
38 20258 3 5 38 เด็กหญิง ภูษณิศา ช่อกลาง ดูหนังนั่งทำดอกไม้
39 20259 3 5 39 เด็กหญิง มินตรา เตียนพลกรัง กราฟิกสังคมศึกษา
40 20260 3 5 40 เด็กหญิง วรินยุพา นิลนพ ดูหนังนั่งทำดอกไม้
41 20261 3 5 41 เด็กหญิง สรวรรณ กึนสันเทียะ ออกแบบเทคโนโลยี
42 20263 3 5 42 เด็กหญิง สุมิตา จิตต์กลาง ออกแบบเทคโนโลยี
43 20264 3 5 43 เด็กหญิง อรปรียา รัตประทุม ดูหนังนั่งทำดอกไม้
44 20265 3 5 44 เด็กหญิง อาทิตยา หิรัญเขว้า พยาบาล

ลงชื่อ..............................................

(..............................................)

ลงชื่อ..............................................

(..............................................)