17-Jul-2019

ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ ชื่อ-สกุล วิชา
1 21039 2 9 1 เด็กชาย กฤษกร แนวกลาง เศรษฐกิจพอเพียง
2 21040 2 9 2 เด็กชาย ฉัตรดนัย จันทวีระ กราฟิกสังคมศึกษา
3 21041 2 9 3 เด็กชาย ณภัทร กลีบกลาง สื่อสารภาษาอังกฤษ
4 21042 2 9 4 เด็กชาย ณัฏสิทธิ์ จงเจริญสมบัติ สื่อสารภาษาอังกฤษ
5 21043 2 9 5 เด็กชาย ณัฐติพงศ์ สวนเมือง ประวัติ-เศรษฐศาสตร์น้อย
6 21044 2 9 6 เด็กชาย ณัฐวุฒิ หวังรุมกลาง ภาษาพาเพลิน
7 21045 2 9 7 เด็กชาย ทินภัทร ทองแหลม เศรษฐกิจพอเพียง
8 21046 2 9 8 เด็กชาย พงศ์ธร มิตรขุนทด ราชันลูกหนังขาสั้น
9 21047 2 9 9 เด็กชาย วรพล นิ่มกลาง เศรษฐกิจพอเพียง
10 21049 2 9 10 เด็กชาย วัทธิกร ชุมไธสง วงโยธวาทิต
11 21050 2 9 11 เด็กชาย ศรายุทธ กุตัน ราชันลูกหนังขาสั้น
12 21051 2 9 12 เด็กชาย ศุภณัฐ อันทฤทธิ์ ภาษาพาเพลิน
13 21052 2 9 13 เด็กชาย สิทธิศักดิ์ แปกลาง สื่อสารภาษาอังกฤษ
14 21053 2 9 14 เด็กชาย สุรศักดิ์ ลาภขุนทด เศรษฐกิจพอเพียง
15 21054 2 9 15 เด็กชาย อติกันต์ คิดสงวน เปิดโลกกว้างสู่วรรณคดี
16 21055 2 9 16 เด็กชาย อติชาตเดโช หนุนกลาง เปิดโลกกว้างสู่วรรณคดี
17 21056 2 9 17 เด็กชาย อธิชา เงินใส ภาษาพาเพลิน
18 21057 2 9 18 เด็กชาย อมรเทพ สันกลาง ภาษาพาเพลิน
19 21058 2 9 19 เด็กชาย อัครพนธ์ รินสาร เศรษฐกิจพอเพียง
20 21059 2 9 20 เด็กชาย อัษฎายุธ เกินกลาง เศรษฐกิจพอเพียง
21 21060 2 9 21 เด็กหญิง จันทิมา โชติจันทร์ อย.น้อย
22 21061 2 9 22 เด็กหญิง จิราพัชร กองแก้ว ภาษารัสเซียและอังกฤษเพื่อความสนุก
23 21062 2 9 23 เด็กหญิง จุไรรัตน์ คูณกลาง นาฏศิลป์ไทย
24 21063 2 9 24 เด็กหญิง ชนิดาภา ตันกลาง อย.น้อย
25 21064 2 9 25 เด็กหญิง ณัฏฐณิชา นามกลาง ภาษาอังกฤษแสนสนุก
26 21065 2 9 26 เด็กหญิง ณัฐธิดา มูลพิมาย สื่อสารภาษาอังกฤษ
27 21066 2 9 27 เด็กหญิง ดวงจันทร์ เกาะด่านกลาง อย.น้อย
28 21067 2 9 28 เด็กหญิง ดวงพร เชิญกลาง ภาษารัสเซียและอังกฤษเพื่อความสนุก
29 21068 2 9 29 เด็กหญิง ดารินทร์ บุญรอด ศิลปะไทย
30 21069 2 9 30 เด็กหญิง ทิฆัมพร จิตรธร ภาษาอังกฤษแสนสนุก
31 21070 2 9 31 เด็กหญิง ธิดารัตน์ กอหญ้ากลาง สื่อสารภาษาอังกฤษ
32 21071 2 9 32 เด็กหญิง ปณิดา ออมกระโทก ภาษาอังกฤษแสนสนุก
33 21072 2 9 33 เด็กหญิง ปนิดา ปลั่งกลาง ภาษาอังกฤษแสนสนุก
34 21073 2 9 34 เด็กหญิง พาทินธิดา เทือกสุบรรณ์ เศรษฐกิจพอเพียง
35 21074 2 9 35 เด็กหญิง พิมลนาฏ แก้วสุขพิมาย ภาษาอังกฤษแสนสนุก
36 21075 2 9 36 เด็กหญิง ภัฐชา ขำพลกรัง นาฏศิลป์ไทย
37 21076 2 9 37 เด็กหญิง วิลาวัลย์ แก้วจันอัด สื่อสารภาษาอังกฤษ
38 21077 2 9 38 เด็กหญิง อภิญญา ทิพย์สุวรรณ ศิลปะไทย
39 21078 2 9 39 เด็กหญิง ภริดา ไชยเดช อย.น้อย
40 21079 2 9 40 เด็กหญิง อรกช พยัคจันทร์ อย.น้อย
41 21080 2 9 41 เด็กหญิง อรทัย ถาดครบุรี นาฏศิลป์ไทย
42 21081 2 9 42 เด็กหญิง อาริยา ขอจุลกลาง ภาษารัสเซียและอังกฤษเพื่อความสนุก

ลงชื่อ..............................................

(..............................................)

ลงชื่อ..............................................

(..............................................)