19-Dec-2018

ที่ เลขประจำตัว ชั้น ห้อง เลขที่ ชื่อ-สกุล วิชา
1 21127 1 11 1 เด็กชาย กษิเดช เติบโต งานสวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน
2 21128 1 11 2 เด็กชาย กิตติภูมิ สารทา งานสวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน
3 21129 1 11 3 เด็กชาย คิม อิริคสัน งานสวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน
4 21130 1 11 4 เด็กชาย จักรกฤษณ์ แนวกลาง ออกแบบเทคโนโลยี
5 21131 1 11 5 เด็กชาย ชยากร บุตรชานนท์ ศิลป์ภูมิศาสตร์
6 21132 1 11 6 เด็กชาย ณัฐพล ไทยนอก ประดิษฐ์สิ่งของจากวัสดุเหลือใช้
7 21133 1 11 7 เด็กชาย เดชายุทธ วังสิงห์ วงโยธวาทิต
8 21134 1 11 8 เด็กชาย ธนดล กล้ากลาง เล่านิทานคุณธรรม
9 21135 1 11 9 เด็กชาย ธนากร ทารัตน์ งานสวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน
10 21136 1 11 10 เด็กชาย บูรฉัตร เรียงจอหอ อ่านคล่อง เขียนคล่อง
11 21137 1 11 11 เด็กชาย ภัทรพล วงศ์หลัง เสริมทักษะภาษาอังกฤษ
12 21138 1 11 12 เด็กชาย รดิท ฉัตรอินทร์ ภาษาเขมรเพื่อการสื่อสาร
13 21139 1 11 13 เด็กชาย รัฐภูมิ คุ้มกลาง งานสวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน
14 21140 1 11 14 เด็กชาย ศุภชีพ โชติกลาง เล่านิทานคุณธรรม
15 21141 1 11 15 เด็กชาย สมพงษ์ มุ่งก่อกลาง อ่านคล่อง เขียนคล่อง
16 21142 1 11 16 เด็กชาย สิทธิกร มุ่งกลาง ความงามทางคณิตศาสตร์
17 21143 1 11 17 เด็กชาย สิทธิโชค มะละ อ่านคล่อง เขียนคล่อง
18 21144 1 11 18 เด็กชาย สุรสิทธิ์ จุ้ยทองหลาง ความงามทางคณิตศาสตร์
19 21145 1 11 19 เด็กชาย อานัฐ เล็งกลาง อ่านคล่อง เขียนคล่อง
20 21146 1 11 20 เด็กหญิง สุนิตา เม้ากลาง นาฏศิลป์ไทย
21 21147 1 11 21 เด็กหญิง กัญญาณัฐ อ่อนเหลา ฟุตซอลหญิง
22 21148 1 11 22 เด็กหญิง กุลภรณ์ มุ่งพูนกลาง ชวนคิดลิขิตอักษร
23 21149 1 11 23 เด็กหญิง จิรัชญา พูดคล่อง ชวนคิดลิขิตอักษร
24 21150 1 11 24 เด็กหญิง จิราวรรณ เฉลิมกลาง ชวนคิดลิขิตอักษร
25 21151 1 11 25 เด็กหญิง ชนาทิพย์ อินตา ความงามทางคณิตศาสตร์
26 21153 1 11 27 เด็กหญิง ญาณนันท์ ภิรมย์ลาภ ชวนคิดลิขิตอักษร
27 21154 1 11 28 เด็กหญิง ฐิติรัตน์ มั่นคง ฟุตซอลหญิง
28 21155 1 11 29 เด็กหญิง ณภัทร ภูเงิน ชวนคิดลิขิตอักษร
29 21156 1 11 30 เด็กหญิง ณัชชา เกลี้ยงกลาง ฟุตซอลหญิง
30 21157 1 11 31 เด็กหญิง ณัฏฐณิชา ฉัตรนพกิจ วงโยธวาทิต
31 21158 1 11 32 เด็กหญิง ทิพย์พญาพร รอดกลาง เผยแพร่ดนตรีไทยสู่ชุมชน
32 21159 1 11 33 เด็กหญิง ปริยาพร จงย่อกลาง ฟุตซอลหญิง
33 21160 1 11 34 เด็กหญิง ปรียา พลุกระโทก เปตอง
34 21161 1 11 35 เด็กหญิง ปรียาพร จุลวงษ์ เสริมทักษะภาษาอังกฤษ
35 21162 1 11 36 เด็กหญิง รัตนามณี เชิญกลาง ดินญี่ปุ่นปั้นจิ้ว
36 21163 1 11 37 เด็กหญิง สุธาวัลย์ ปลั่งกลาง ดินญี่ปุ่นปั้นจิ้ว
37 21164 1 11 38 เด็กหญิง สุนิสา ขอด่านกลาง งานสวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน
38 21165 1 11 39 เด็กหญิง สุพิชญ์นันท์ เชื้อดี วิทย์คิดสนุก
39 21166 1 11 40 เด็กหญิง สุมิตรา ชมกลาง ดินญี่ปุ่นปั้นจิ้ว
40 21167 1 11 41 เด็กหญิง สุรัตนา ทองกลาง ประวัติเศรษฐศาสตร์น้อย
41 21168 1 11 42 เด็กหญิง อรกานต์ เจริญสุข ดินญี่ปุ่นปั้นจิ้ว
42 21169 1 11 43 เด็กหญิง อรปรียา ประสานสี งานสวนพฤกษศาสตร์โรงเรียน
43 21170 1 11 44 เด็กหญิง อารีญา เนตรกลาง วงโยธวาทิต

ลงชื่อ..............................................

(..............................................)

ลงชื่อ..............................................

(..............................................)